Price: 12.131.300₫
Original Price: 23.132.600₫
Sản phẩm không bao gồm bộ sạc; bạn cần mua riêng hoặc sử dụng bộ sạc USB-C để sạc pin.
| Material | Aluminum Alloy |
| Features | None |
| Condition | Used |
| Additional installation costs | No installation fees |
| Color | Silver |
| Brand | Dell |
| Screen Size Range | 14" - 14.9" |
| Screen Size | 14.0" |
| Screen Resolution | 1366 x 768 |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Family | Core i5 |
| CPU Generation | 11th Gen |
| GPU Brand | Intel |
| GPU Model | Intel Integrated |
| Wireless Communication Technology | Bluetooth |
| Operating System | Windows 10 |
| Laptop Type | Ultrathin Laptops |
| GPU Memory | Shared Memory |
| HDD Type | SSD |
| Memory Type | DDR4 |
| Screen Refresh Rate | 60Hz |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se260408154439595678017 |
Brand Name: Dell
Quality: 5059263 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm